Viðtalstímar haustönn 2020

Hafið samband við skrifstofu skólans til að fá samband við kennara. Einnig er hægt að senda tölvupóst á kennara.

 
Viðtalstímar H2020 Mánudagur Þriðjudagur Miðvikudagur Fimmtudagur Föstudagur
Anna Karlsdóttir Taylor   10:15 - 10:55      
Anna Rún Jóhannsdóttir 13:00 - 13:40        
Andrés Eyjólfsson       10:05 -10:45  
Atli Þorsteinsson       09:30 -10:10  
Axel Gísli Sigurbjörnsson   09:00-09:40      
Ása Einarsdóttir     09:30:10:10    
Ásdís Björk Pálmadóttir 13:10-13:50        
Ásgeir Ólafur Pétursson   11:00-11:40      
Ásta Birna Ólafsdóttir   14:00-14:40      
Ásta Svanhvít Sindradóttir         10:15 - 10:55
Bjarki Ásgeirsson   13.00-13:40      
Björgvin Friðriksson   13.00-13:40      
Björgvin Jónsson 9:15-9:55        
Björn Sturlaugsson   12:00-12:40      
Bogi Ragnarsson       10:05-10:45  
Bragi Einarsson 13:00-13:40        
Bryndís Garðarsdóttir       10:15 - 10:55  
Dóra Dögg Kristófersdóttir 13:00-13:40        
Einar Trausti Óskarsson          
Ester Þórhallsdóttir   09:30-10:10   12:10 - 12:50  
Garðar Þór Garðarsson       11:50-12:30  
Gísli Freyr Ragnarsson   13:00-13:40      
Guðbjörg Jónatansdóttir   10:15-10:55      
Guðmundur G. Karlsson       10:15 - 10:55  
Guðmundur Ingi Jónsson 10:10-10:50        
Gunnar Baldvin Valdimarsson         10:15-10:55
Gunnar Magnús Jónsson     9:10 - 9:50    
Gunnlaugur Sigurðsson 13:00-13:40        
Hanna Björnsdóttir 12:20-13:00        
Harpa Kristín Einarsdóttir         10:15 - 10:55
Helga Jakobsdóttir   14:00-14:40      
Haukur Viðar Ægisson 10:15-10:55        
Hildur Skúladóttir          
Hlynur Heimisson     10:10-10:50    
Hlynur Svavarsson   12:00-12:40      
Hulda Egilsdóttir     13:00-13:40    
Inga Lilja Eiríksdóttir 10:15-10:55        
Ingibjörg Böðvarsdóttir     12:50-13:30    
John Richard Middleton       13:00-13:40  
Íris Jónsdóttir       10:15-10:55  
Katrín Sigurðardóttir       10:25-11:05  
Kolbrún Marelsdóttir 12:20-13:00        
Kristjana Hrönn Árnadóttir     11:15-11:55    
Kristjana H. Gunnarsdóttir 09:05-09:45        
Lilja Dögg Friðriksdóttir   10:15-10:55      
Lovísa H.Larsen 11:00 -11:40        
Luis Felipe Torres   10:10-10:50      
Magnús E. Áskelsson   14:00-14:40      
Margrét Alda Sigurvinsdóttir 10:15-10:55        
Margrét Kristjánsdóttir       12:50-13:30  
Ólöf Hildur Egilsdóttir       10:15-10:55  
Ragnheiður Gunnarsdóttir 10:10-10:50        
Rósa Guðmundsdóttir 13:00-13:40        
Sigríður Rós Jónatansdóttir 10:15-10:55        
Simon C. Larsen 11:15-11:55        
Sunna Pétursdóttir   14:00-14:40      
Sólveig Sveinbjörnsdóttir   13:00-13:40      
Sverrir Gunnarsson 11:50-12:30        
Telma Rut Eiríksdóttir   14:00-14:40      
Veska Andrea Jónsdóttir 10:10-13:50        
Þorsteinn I. Hjálmarsson         10:05-10:45
Þjóðbjörg Gunnarsdóttir   10:10-10:50      
Þorvaldur Sigurðsson 10:15 -10:55        
Þórarinn Ægir Guðmundsson          
Þórunn Svava Róbertsdóttir   14:00-14:40