Starfsmenn

Agnar Guðmundsson
Kerfisstjóri
Andrés Þórarinn Eyjólfsson
Íþróttir
Anna Karlsdóttir Taylor
Íslenska / forvarnafulltrúi
Anna Kristín Halldórsdóttir
Kennsluráðgjafi
Anna Rún Jóhannsdóttir
Sálfræði
Atli Þorsteinsson
Saga, félagsvísindi
Auður Svansdóttir
Sálfræði
Axel Gísli Sigurbjörnsson
Enska
Ása V. Einarsdóttir
Fagstjóri sjúkraliðabrautar
Ásdís Björk Pálmadóttir
Fagstjóri í háriðnum
Ásgeir Ólafur Pétursson
Eðlisfræði
Ásta Birna Ólafsdóttir
Framhaldsskólabraut, sérkennsla
Ásta Svanhvít Sindradóttir
Íslenska
Baldur Úlfarsson
Matsveinn
Bjarki Ásgeirsson
Tréiðnir
Bjarklind Sigurðardóttir
Verkefnastjóri Menntanetsins
Björgvin Jónsson
Rafiðngreinar
Björn Sturlaugsson
Grunnteikning, tréiðngreinar
Bogi Ragnarsson
Félagsfræði
Bragi Einarsson
Listgreinar, upplýsingatækni
Bryndís Garðarsdóttir
Íslenska
Drífa Guðmundsdóttir
Stuðningsfulltrúi
Einar Trausti Óskarsson
Spænska
Elín Rut Ólafsdóttir
Áfangastjóri / Námsráðgjafi
Ester Þórhallsdóttir
Jarðfræði, umhverfisfræði, íslenska sem annað tungumál
Garðar Þór Garðarsson
Fagstjóri rafiðngreina
Gísli Freyr Ragnarsson
Tölvugreinar, stærðfræði
Guðbjörg K. Jónatansdóttir
Saga, VITA, félagsvísindi
Guðlaug M. Pálsdóttir
Skólameistari
Guðmann Kristþórsson
Bókasafnsfræðingur
Guðmundur Grétar Karlsson
Aðstoðarskólameistari
Guðmundur Ingi Jónsson
Danska, stærðfræði
Guðrún Einarsdóttir
Bókavörður
Guðrún Jóna Magnúsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Gunnar Magnús Jónsson
Fagstjóri í íþróttum
Gunnar Valdimarsson
Fagstjóri í tréiðnum
Gunnlaugur Sigurðsson
Stærðfræði
Hafþór Óskarsson
Rafiðn- og tölvugreinar
Haraldur Jónsson
Stuðningsfulltrúi
Harpa Kristín Einarsdóttir
Líffræði, umhverfisfræði / verkefnastjóri erlendra samskipta
Haukur Viðar Ægisson
Líffræði, umhverfisfræði
Heba Ingvarsdóttir
Skólaritari
Heiða Guðmundsdóttir
Táknmálstúlkur,
Helena Guttesen
Stuðningsfulltrúi
Helga Jakobsdóttir
Iðjuþjálfi
Hjörtur M. Guðbjartsson
Kerfisstjóri
Hlynur Heimisson
Rafiðnir
Hlynur Ómar Svavarsson
Viðskiptagreinar
Hrefna Höskuldsdóttir
Skjalastjóri, bókari
Hulda Egilsdóttir
Fagstjóri í íslensku
Hulda María Einarsdóttir
Sálfræðingur
Inga Lilja Eiríksdóttir
Fagstjóri í stærðfræði
Ingibjörg Böðvarsdóttir
Spænska, listgreinar
Íris Jónsdóttir
Fagstjóri í listgreinum
Ívar Valbergsson
Vélstjórn
John Richard Middleton
Enska
Jón Gunnar Schram
Stærðfræði
Jón Þorgilsson
Umsjónarmaður fasteigna
Katrín Sigurðardóttir
Námstjóri / textílgreinar
Ketty Susana Cervantes Sipion
Starfsmaður í mötuneyti
Kolbrún Marelsdóttir
Lýðheilsa
Kristjana Hildur Gunnarsdóttir
Íþróttir
Kristjana Hrönn Árnadóttir
Enska / félagslífsfulltrúi
Kristján Ásmundsson
Í leyfi skólaárið 2021-2022
Skólameistari
Lára Björg Grétarsdóttir
Sálfræðingur
Lilja Dögg Friðriksdóttir
Íslenska
Linda Björk Helgudóttir
Þroskaþjálfi
Lovísa H. Larsen
Félagsgreinar
Magnús Einþór Áskelsson
Þroskaþjálfi
Margrét Alda Sigurvinsdóttir
Stærðfræði, starfsbraut
Margrét Kristjánsdóttir
Matreiðsla
Margrét Þorsteinsdóttir
Aðstoðarkokkur
Ólöf Hildur Egilsdóttir
Fagstjóri í ensku
Rósa Guðmundsdóttir
Tölvugreinar
Sesselja Bogadóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Sigríður Rós Jónatansdóttir
Heilbrigðisgreinar
Sigurður Geirfinnsson
Húsvörður
Simon Cramer Larsen
Danska, Trúnaðarmaður FF
Sonja Sigurðardóttir
Fjármálastjóri
Sólveig Sveinbjörnsdóttir
Listgreinar, grunnteikning
Sunna Gunnarsdóttir
Náms- og starfsráðgjafi
Sunna Pétursdótir
Þroskaþjálfi
Sverrir Gunnarsson
Rafiðngreinar
Telma Rut Eiríksdóttir
Þroskaþjálfi
Veska Jónsdóttir
Fagstjóri erlendra tungumála annarra en ensku / þýska, enska
Þjóðbjörg Gunnarsdóttir
Stærðfræði, bókfærsla / verkefnastjóri með málefnum nýbúa
Þorsteinn I Hjálmarsson
Málmiðngreinar
Þorvaldur Sigurðsson
Íslenska
Þórarinn Ægir Guðmundsson
Fagstjóri málm- og véltæknigreina
Þórunn Svava Róbertsdóttir
Námstjóri / starfsbraut
Ægir Karl Ægisson
Áfangastjóri