Virðing-Samvinna-Árangur

Read in english  EnglishVeftré - Skrifstofa

 

 

 

Skólanefnd 1976-2013


Skólanefnd 1976-2013


  • Áður en Fjölbrautaskóli Suðurnesja var stofnaður undirbjó "Samstarfsnefnd um fjölbrautaskóla" stofnun skólans. Sveitarfélögin sjö á Suðurnesjum áttu hvert sinn fulltrúa í nefndinni.
  • Árin 1976-1990 ráku sveitarfélögin skólann og tilnefndi hvert þeirra einn fulltrúa í skólanefnd. Einn fulltrúi starfsmanna sat fundi nefndarinnar og frá 1980 sat fulltrúi nemenda einnig fundina.
  • Í janúar 1990 tók ríkið við rekstri skólans. Eftir þá breytingu skipaði menntamálaráðherra einn fulltrúa í nefndina, sveitarfélögin þrjá, starfsmenn tvo og nemendur áttu einn fulltrúa.
  • Með nýjum framhaldsskólalögum árið 1996 fækkaði skólanefndarmönnum í fimm; menntamálaráðherra skipar þrjá en sveitarfélög á Suðurnesjum tvo. Starfsmenn og nemendur eiga rétt á senda áheyrnarfulltrúa á fundi nefndarinnar.

 


Samstarfsnefnd um fjölbrautaskóla

Gunnar Sveinsson - Keflavík
Ingvar Jóhannsson - Njarðvík
Jón Hólmgeirsson - Grindavík
Sigurður Ólafsson - Sandgerði
Gunnar Sveinbjörnsson - Garði (varamaður var Guðrún Sigurðardóttir)
Eggert Ólafsson - Höfnum
Hreinn Ásgrímsson - Vogum


Skólanefnd 1976-1978

Gunnar Sveinsson - Keflavík, formaður
Ingvar Jóhannsson - Njarðvík
Jón Hólmgeirsson - Grindavík
Guðjón Kristjánsson - Sandgerði
Guðrún Sigurðardóttir - Garði
Hreinn Ásgrímsson - Vogum
Eggert Ólafsson - Höfnum
Auk þess sat fulltrúi starfsmanna fundi nefndarinnar

Einnig sátu eftirtaldir varamenn fundi skólanefndar:
Ómar Bjarnþórsson - Sandgerði


Skólanefnd 1978-1982

Gunnar Sveinsson - Keflavík, formaður
Ingvar Jóhannsson - Njarðvík
Jón Hólmgeirsson - Grindavík
Ómar Bjarnþórsson - Sandgerði
Bergmann Þorleifsson - Garði
Hreinn Ásgrímsson - Vogum
Eggert Ólafsson - Höfnum
Auk þess sátu fulltrúar starfsmanna og nemenda fundi nefndarinnar
Fulltrúi nemenda sat fyrst fund skólanefndar 8. janúar 1980 (fundur nr. 44)
en það var Ragnar Ragnarsson

Einnig sátu eftirtaldir varamenn fundi skólanefndar:
Áki Gränz - Njarðvík
Hilmar Þórarinsson - Njarðvík
Oddbergur Eiríksson - Njarðvík
Guðni Ölversson - Grindavík
Jens Sævar Guðbergsson - Garði
Þórður Gíslason - Garði
Guðlaugur Guðmundsson - Vogum
Gunnar Jónsson - Vogum
Jósef Borgarsson - Höfnum


Skólanefnd 1982-1986

Gunnar Sveinsson - Keflavík, formaður
Halldór Guðmundsson - Njarðvík
Bogi Hallgrímsson - Grindavík
Ómar Bjarnþórsson - Sandgerði
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Hreinn Ásgrímsson - Vogum
Eggert Ólafsson - Höfnum
Auk þess sátu fulltrúar starfsmanna og nemenda fundi nefndarinnar

Einnig sátu eftirtaldir varamenn fundi skólanefndar:
Ingi Gunnarsson - Njarðvík
Halldór Ingvason - Grindavík
Þórður Ólafsson - Sandgerði
Guðlaugur Guðmundsson - Vogum


Skólanefnd 1986-1990

Guðmundur Björnsson - Keflavík, formaður
Hilmar Þ. Hilmarsson - Njarðvík
Bogi Hallgrímsson - Grindavík
Guðjón Kristjánsson - Sandgerði
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Jón Gunnarsson - Vogum
Eggert Ólafsson - Höfnum
Auk þess sátu fulltrúar starfsmanna og nemenda fundi nefndarinnar

Einnig sátu eftirtaldir varamenn fundi skólanefndar:
Guðjón Sigurbjörnsson - Njarðvík
Ólafur Eggertsson- Njarðvík
Halldór Ingvason - Grindavík
Gylfi Gunnlaugsson - Sandgerði
Guðlaugur Guðmundsson - Vogum


Skólanefnd janúar - september 1990


Guðmundur Björnsson - Keflavík, formaður
Sigríður Jóhannsdóttir - Keflavík (tilnefnd af menntamálaráðherra)
Bogi Hallgrímsson - Grindavík
Guðjón Kristjánsson - Sandgerði
Gísli Torfason - fulltrúi starfsmanna
Magnús Óskar Ingvarsson - fulltrúi starfsmanna
Auk þess sat í nefndinni fulltrúi nemenda sem var formaður nemendafélagsins þann vetur

Varamenn:
Elsa Kristjánsdóttir - Sandgerði (tilnefnd af menntamálaráðherra)
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Jón Gunnarsson - Vogum
Jón Sæmundsson - fulltrúi starfsmanna
Þorvaldur Sigurðsson - fulltrúi starfsmanna
Auk þess áttu nemendur varamann sem var varaformaður nemendafélagsins þann vetur


Skólanefnd 1990-1994

Sigríður Jóhannsdóttir Keflavík, formaður (tilnefnd af menntamálaráðherra)
Guðbjörg Ingimundardóttir - Keflavík
Kristbjörn Albertsson - Njarðvík
Magnús Hlynur Hreiðarsson - Vogum
Jón Sæmundsson - fulltrúi starfsmanna
Magnús Óskar Ingvarsson - fulltrúi starfsmanna
Auk þess sat í nefndinni fulltrúi nemenda sem var formaður nemendafélagsins þann vetur

Varamenn:
Elsa Kristjánsdóttir - Sandgerði (tilnefnd af menntamálaráðherra)
Guðjón Kristjánsson - Sandgerði
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Ólafur R. Hilmarsson - Höfnum
Gísli Torfason - fulltrúi starfsmanna
Þorvaldur Sigurðsson - fulltrúi starfsmanna
Auk þess áttu nemendur varamann sem var varaformaður nemendafélagsins þann vetur

Haustið 1992 var samþykkt að þau sveitarfélög á Suðurnesjum sem ekki áttu fulltrúa í skólanefnd FS fengju áheyrnarfulltrúa og þeir voru:
Bogi Hallgrímsson - Grindavík
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Jón Ingi Baldvinsson - Vogum
Ólafur Hilmarsson - Höfnum


Skólanefnd 1994-1996

Kristbjörn Albertsson - Reykjanesbæ, formaður (tilnefndur af menntamálaráðherra)
Guðbjörg Ingimundardóttir - Reykjanesbæ
Bogi Hallgrímsson - Grindavík
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Einar Trausti Óskarsson - fulltrúi starfsmanna
Ólafur Sigurðsson - fulltrúi starfsmanna
Auk þess sat í nefndinni fulltrúi nemenda sem var formaður nemendafélagsins þann vetur

Varamenn:
Ingvar Guðmundsson - Reykjanesbæ (tilnefndur af menntamálaráðherra)
Karl Hermannsson - Reykjanesbæ
Sigríður Aðalsteinsdóttir - Reykjanesbæ
Jón Ingi Baldvinsson - Vogum
Jón Sæmundsson - fulltrúi starfsmanna
Karl Smári Hreinsson - fulltrúi starfsmanna
Auk þess áttu nemendur varamann sem var varaformaður nemendafélagsins þann vetur

Áheyrnarfulltrúar:
Guðjón Kristjánsson - Sandgerði
Jón Ingi Baldvinsson - Vogum


Skólanefnd 1996-1998

Kristbjörn Albertsson - Reykjanesbæ, formaður
Guðbjörg Ingimundardóttir - Reykjanesbæ
Stefanía Ólafsdóttir - Grindavík
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Jón Ingi Baldvinsson - Vogum

Varamenn:
Ingvar Guðmundsson - Reykjanesbæ
Karl Hermannsson - Reykjanesbæ
Margrét Gunnarsdóttir - Grindavík
Sigurður Valur Ásbjarnarson - Sandgerði
Guðjón Kristjánsson - Sandgerði

Áheyrnarfulltrúar:
Starfsmenn skólans og nemendur áttu hvor sinn áheyrnarfulltrúa í skólanefnd.
Áheyrnarfulltrúar voru kosnir til eins árs.

Skólanefnd 1998-2000

Kristbjörn Albertsson - Reykjanesbæ, formaður
Guðbjörg Ingimundardóttir - Reykjanesbæ
Stefanía Ólafsdóttir - Grindavík
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Jón Ingi Baldvinsson - Vogum

Varamenn:
Ingvar Guðmundsson - Reykjanesbæ
Karl Hermannsson - Reykjanesbæ
Margrét Gunnarsdóttir - Grindavík
Sigurður Valur Ásbjarnarson - Sandgerði
Guðjón Kristjánsson - Sandgerði (Pétur Brynjarsson - Sandgerði tók við)

Áheyrnarfulltrúar:
Starfsmenn skólans og nemendur áttu hvor sinn áheyrnarfulltrúa í skólanefnd.
Áheyrnarfulltrúar voru kosnir til eins árs.

Skólanefnd 2000-2004

Kristbjörn Albertsson - Reykjanesbæ, formaður
Guðbjörg Ingimundardóttir - Reykjanesbæ
Stefanía Ólafsdóttir - Grindavík
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Pétur Brynjarsson - Sandgerði

Varamenn:
Ingvar Guðmundsson - Reykjanesbæ
Karl Hermannsson - Reykjanesbæ
Margrét Gunnarsdóttir - Grindavík
Sigurður Valur Ásbjarnarson - Sandgerði
Jón Ingi Baldvinsson - Vogum

Áheyrnarfulltrúar:
Starfsmenn skólans og nemendur áttu hvor sinn áheyrnarfulltrúa í skólanefnd.
Áheyrnarfulltrúar voru kosnir til eins árs.

Skólanefnd 2004-2009

Kristbjörn Albertsson - Reykjanesbæ, formaður
Albert Albertsson - Reykjanesbæ
Garðar Páll Vignisson - Grindavík
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Páll Ingólfsson - Grindavík

Varamenn:
Ríkharður Ibsen - Reykjanesbæ
Böðvar Jónsson - Reykjanesbæ
Guðjón Kristjánsson - Sandgerði
Sigurður Valur Ásbjarnarson - Sandgerði
Ólöf Bolladóttir - Grindavík

Áheyrnarfulltrúar:
Starfsmenn skólans og nemendur áttu hvor sinn áheyrnarfulltrúa í skólanefnd.
Áheyrnarfulltrúar voru kosnir til eins árs.

Skólanefnd 2009-2013

Kristbjörn Albertsson - Reykjanesbæ, formaður
Fanney D. Halldórsdóttir - Sandgerði
Hjálmar Árnason - Reykjanesbæ
Ingimundur Þ. Guðnason - Garði
Oddný Harðardóttir - Garði

Varamenn:
Ólöf Bolladóttir - Grindavík
Ríkharður Ibsen - Reykjanesbæ
Áshildur Linnet - Vogum
Böðvar Jónsson - Reykjanesbæ
Sigurður Valur Ásbjarnarson - Sandgerði

Áheyrnarfulltrúar:
Starfsmenn skólans, nemendur og foreldrar áttu hver sinn áheyrnarfulltrúa í skólanefnd.
Áheyrnarfulltrúar voru kosnir til eins árs.

Skólanefnd 2013-2017

Guðbjörg Rut Þórisdóttir - Reykjanesbæ, formaður
Böðvar Jónsson - Reykjanesbæ
Fanney D. Halldórsdóttir - Sandgerði
Guðbjörg Kristmundsdóttir - Vogum
Pétur Brynjarsson - Sandgerði

Varamenn:
Jóhann Geirdal Gíslason - Reykjanesbæ
Jónas Hörðdal Jónsson - Reykjanesbæ
Kristín María Birgisdóttir - Grindavík
Sara Dögg Gylfadóttir - Reykjanesbæ
Þormóður Logi Björnsson - Reykjanesbæ

Áheyrnarfulltrúar:
Starfsmenn skólans, nemendur og foreldrar eiga hver sinn áheyrnarfulltrúa í skólanefnd.
Áheyrnarfulltrúar eru kosnir til eins árs.

Skólanefnd 2017-

Böðvar Jónsson - Reykjanesbæ, formaður
Ísak Ernir Kristinsson - Reykjanesbæ 
Jóhann Friðrik Friðriksson - Reykjanesbæ
Jónína Magnúsdóttir - Garði
Kristín María Birgisdóttir - Grindavík

Varamenn:
Helga María Finnbjörnsdóttir - Reykjanesbæ
Ólafur Þór Ólafsson - Sandgerði
Rósa Dögg Þorsteinsdóttir - Kópavogi
 
Áheyrnarfulltrúar: Starfsmenn skólans, nemendur og foreldrar eiga hver sinn áheyrnarfulltrúa í skólanefnd.
Áheyrnarfulltrúar eru kosnir til eins árs.

Heilsueflandi  SFR2014  SFR2015  SFR2016  SFR2017