Virðing-Samvinna-Árangur

Read in english  EnglishVeftré - Skrifstofa

 

 

 

Vel rannsökuð Dimissio

DimissioH2017 Frett01Föstudaginn 1. desember buðu væntanlegir útskriftarnemendur til hátíðar á sal þegar komið var að dimissio þessa önnina.

Þá kveður útskriftarhópurinn kennara og nemendur skólans með ýmis konar uppákomum. Að þessu sinni var hópurinn klæddur eins og starfsmenn þekktrar bandarískrar rannsóknarlögreglu.

Hópurinn byrjaði á því að borða morgunverð í boði mötuneytisins.  Það er orðin hefð fyrir því að á dimissio sé boðið upp á stuttmynd um lífið í skólanum en í þetta skiptið varð myndin heldur stutt eftir vegna tæknilegra örðugleika.  Í staðinn var boðið upp á stuttan leik og svo söng hópurinn lag með frumsömdum texta.  Að lokinni kvikmyndasýningunni fór fram verðlaunaafhending en þar fékk útskriftarhópurinn langþráð tækifæri til að veita kennurum sínum viðurkenningar fyrir frammistöðu sína. Þar komu m.a. við sögu skemmtilegasti kennarinn, fyndnasti kennarinn, dramadrottningin, dívan og fleiri.  

Um kvöldið var síðan hin svokallaða síðasta kvöldmáltíð en þá borða útskriftarnemendur og starfsfólk skólans saman og gera sér glaðan dag.

Hér er myndasafn frá Dimissio.

DimissioH2017 Frett02

DimissioH2017 Frett03

DimissioH2017 Frett04

                                               Heilsueflandi2019                         

                                   Erasmus
SFR2018 SFR2017 SFR2016 SFR2015 SFR2014