Virðing-Samvinna-Árangur

Read in english  EnglishVeftré - Skrifstofa

 

 

 

Komin í 3. umferð Gettu betur

GettuBetur2016Lið skólans keppir við lið Menntaskólans á Akureyri í 3. umferð Gettu betur.

Viðureignir í næstu umferð fara fram í Sjónvarpinu og okkar lið keppir föstudaginn 19. febrúar.  Þetta er annað árið í röð sem lið skólans kemst í sjónvarpshluta Gettu betur.  Í fyrstu umferðinni mætti okkar lið Fjölbrautaskóla Snæfellinga og sigraði 32-23 en keppnin var á Rás 2.  Okkar fólk komst þar með í 2. umferð og sigraði þá Framhaldsskólann á Laugum 20-13.   Liðið skipa þau Alexander Hauksson, Brynjar Steinn Haraldsson og Tinna Björg Gunnarsdóttir.  Liðsstjóri og varamaður er Þorbergur Jónsson og eins og í fyrra er það Grétar Sigurðarson sem þjálfar liðið. 

Við óskum okkar liði góðs gengis í næstu umferð.

Á myndinni með fréttinni eru frá vinstri Brynjar Steinn, Alexander, Tinna Björg og Grétar þjálfari.  Þorberg liðsstjóra vantar á myndina.  Myndirnar að neðan tók Grétar þjálfari af liðinu í útvarpssal.

GettuBetur2016 02

GettuBetur2016 01

                                               Heilsueflandi2019                         

                                   Erasmus
SFR2018 SFR2017 SFR2016 SFR2015 SFR2014