Virðing-Samvinna-Árangur

Read in english  EnglishVeftré - Skrifstofa

 

 

 

Áframhald á sálfræðiþjónustu

Reykjanesbær og Fjölbrautaskóli Suðurnesja hafa framlengt samstarfssamning sinn um sálfræðiþjónustu við skólann.FrettSalfraedi

Boðið var upp á þjónustuna í fyrravetur og þótti ljóst að hún var mjög mikilvæg fyrir nemendur skólans. Mikil ánægja ríkir því með áframhaldandi samstarf. Skólaþjónusta Fræðslusviðs Reykjanesbæjar mun sinna sálfræðiþjónustunni. Samningurinn, sem er til tveggja ára, nær til sálfræðiþjónustu sem er nemendum skólans að kostnaðarlausu. Boðið er upp á einstaklingsviðtöl fyrir nemendur, þar sem áhersla er lögð á ráðgjöf, fræðslu og stuðning. Tilgangur þjónustunnar er að stuðla að almennri velferð nemenda skólans.

Myndin með fréttinni er af vef Reykjanesbæjar.  Þar eru í efri röð frá vinstri Einar Trausti Einarsson, yfirsálfræðingur á Fræðslusviði Reykjanesbæjar, Kristján Ásmundsson skólameistari og Helgi Arnarson fræðslustjóri Reykjanesbæjar. Neðri röð frá vinstri Kristín Reynisdóttir sálfræðingur hjá Reykjanesbæ, Sonja Sigurðardóttir fjármálastjóri skólans og Guðlaug M. Pálsdóttir aðstoðarskólameistari.

Hér eru frekari upplýsingar um sálfræðiþjónustuna.

                                               Heilsueflandi2019                         

                                   Erasmus
SFR2018 SFR2017 SFR2016 SFR2015 SFR2014